ncv
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ncv

admin trở lại I_icon_mini_portalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

admin trở lại

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
admin
Admin
Admin
admin

Phone : 0983954651

admin trở lại Empty
Bài gửiTiêu đề: admin trở lại   admin trở lại I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 8:51 am

hhihhi. Lâu wa rùi ko vào chăm sóc forum gì cả. Tết này về Bắc ăn tết không có mạng nên bó tay....Không biết mọi người ăn tết thế nào rùi nhỉ, thấy có mỗi cô hàng xóm nhà mình là chăm chỉ ...."chém gió" thui...Tui về we ăn tết vui lắm.

Trong tui nóng nên lúc lên xe tui mặc wan lửng....trời ơi... về tới ngoài Bắc 5h sáng....sương mù dày đặc, gió thổi, lạnh cóng. Xuống xe nhảy ngay vào wan mua bao tay, mũ len, ao am mặc vào. trời về tới Bắc đúng đợt rét hại mới chết chứ...về tới nhà co ro nhảy ngay vào giường ủ ấm, Nằm đắp 2 cái chăn rùi mà vẫ lạnh...hihcic mỗi cái chăn đâu nhẹ đâu, chăn bông mà nặng kinh khủng....

"Ăn Tết"..chài.... Razz ...nên nói gì đây nhỉ..... What a Face
Về "Ăn" tết gần được một tháng. Trời ơi, về trước tết dc 1 tuần đi thăm họ hàng, nào là "Ăn", nào nhậu....kinh khủng...nhiu wa...chưa tới tết mà ngày nào cũng có người mời ăn thội....Toàn là chạy "Sô" với " Chậu" ko thôi. ..... Sleep drunken geek ....

"Chơi tết" ...
Đêm 30 đúng 12 giờ...anh em tụi tui chạy ngay lên sân thượng coi bắn pháo hoa..... What a Face What a Face hihih ....ngoài này là vùng biển nên dân di biển mang nhiều pháo hoa về lắm.....Đúng thời điểm giao thừa...trời ơi...tiếng pháo hoa bắn nhìn sáng rực cả bầu trời...đã nhất là nhà pác tui cạnh nhà pà Nội nên nhà pác bán pháo hoa tui nhìn thấy là đã nhất....hihi ....12h15 nhà pà có 2 thằng oắt con ông chú và Ông chú tới xông đất...thế rùi lại nhậu...tui phải chén nguyên nồi lẩu với con gà to bự....(Em hèm....ở ngoài Bắc đêm giao thừa xong là mọi người tới nhà nhau xông đất tới sáng lun, chơi nguyên đêm....khác hẳn trong nam..)...

Mùng 1,2, 3 tết.. lại ăn và chơi. karaoke.... lol! mà ở ngoài này là karaoke cho cả xóm nghe chứ không phải là đi wan hát đâu nhé, nên nhiều lúc cũng có những trận cười khoái khẩu.
...Mùng 4 tết...hehehee..Mùa Hà, tui khoái ăn lắm ngoài cửa biển và sông rất nhiều, thế là lại được bữa chén đồ biển....chài oiooooooooooo...ngon...... geek

Hihi mấy ngày sau thì toàn là đi choi tùm lum thôi

16 âm đi lên giỗ tổ. Hii nhìn cũng hoành tráng cột cờ cao vút (Ở ngoài Bắc tết đến mọi nhà đều có cây Nêu, cây càng cao làm ăn càng dc...trên đó co treo lá cờ, riêng của họ tộc thì treo thêm lá cờ Đại "cờ dân tộc mình ngày xưa") hạ cột cờ xuống không mà cũng phải mấy chục người rồi vui gì mà vui lol! lol! lol! lol!

sáng 20/02/2011 3h sang lên xe đi vào Đăk Lak. Sáng nay 21/02 5h về tới nhà tranh thủ tắm rửa lên mạng...pm...chút xíu rồi lại...ngủ...đi đường mệt wa...với lại tối nay phải đi tưới cafe nữa...hic..hic...

cóa gì mới thì liên lạc nha các pạn.... lol! lol!
https://xomnhala.forumvi.net
blackstar
Thành viên
Thành viên
blackstar

Đến từ : A4.18 ấp 1, xã Lê Minh Xuân, huyện Bình Chánh, Tp.HCM.

admin trở lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: admin trở lại   admin trở lại I_icon_minitimeFri Mar 25, 2011 9:59 pm

kaka....hàng xóm đúng là hàng xóm. phong cách k change chút nào. cảm thấy hx nhà tui phấn khởi cỡ nào. k bik có thêm kg nào k ta
admin
Admin
Admin
admin

Phone : 0983954651

admin trở lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: admin trở lại   admin trở lại I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 5:08 pm

hihihih sao lai khong phan khoi. wa phan khoi di chu lai. hihih co len dc bao nhiu kg dau ma chi co 3 kg thoi, co gang chut nua la dc 4 kg roi
https://xomnhala.forumvi.net
Sponsored content

admin trở lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: admin trở lại   admin trở lại I_icon_minitime

admin trở lại
Trang 1 trong tổng số 1 trang